CongtyBKAII's latest activity

  • C
    CongtyBKAII đã đăng chủ đề mới.
    ioLogik E1510-T Bộ chuyển mạch Ethernet I/O từ xa 12 DI với đầu nối M12 của hãng Moxa-Taiwan hiện đang được BKAII phân phối rộng rãi tại...
  • C
    CongtyBKAII đã đăng chủ đề mới.
    IES205G Switch công nghiệp Gigabit Ethernet không có chức năng quản lý, hỗ trợ 5 cổng RJ45 10/100/1000M, nguồn DC 12-36V của hãng...
  • C
    CongtyBKAII đã đăng chủ đề mới.
    ES208G Switch công nghiệp Gigabit Ethernet không có chức năng quản lý, hỗ trợ 8 cổng RJ45 10/100/1000M, nguồn nuôi DC 12-36V của hãng...
  • C
    CongtyBKAII đã đăng chủ đề mới.
    ioLogik R1241 Bộ chuyển mạch RS485 I/O từ xa 4 AO và 2 cổng rs485 lặp tích hợp của hãng Moxa-Taiwan hiện đang được BKAII phân phối rộng...
  • C
    CongtyBKAII đã đăng chủ đề mới.
    ADAM-6250 Mô đun ngõ vào/ra kỹ thuật số biệt lập 15 kênh hỗ trợ Modbus TCP của hãng Advantech đang được BKAII phân phối rộng rãi tại thị...
  • C
    CongtyBKAII đã đăng chủ đề mới.
    ES2010G-2GS Switch công nghiệp Layer 2 gồm 2x 1G SFP, 8x 1G Copper, 2× 12~48VDC của hãng 3Onedata được BKAII đang phân phối rộng rãi tại...
  • C
    CongtyBKAII đã đăng chủ đề mới.
    EKI-2720G-4FI-AE Switch công nghiệp hỗ trợ 16 cổng Ethernet tốc độ 10/100/1000Base-T(X) và 4 cổng SFP của hãng Advantech hiện đang được...
  • C
    CongtyBKAII đã đăng chủ đề mới.
    ADAM-4060 Mô đun đầu ra Relay 4 kênh của hãng Advantech đang được BKAII phân phối rộng rãi tại thị trường Việt Nam. ADAM-4060 được thiết...
  • C
    CongtyBKAII đã đăng chủ đề mới.
    IES618-4F(MSC2KM) Switch công nghiệp 4 cổng Quang + 4 cổng Ethernet 10/100M, Mutimode, SC, 2KM. của hãng 3Onedata hiện đang được BKAII...
  • C
    CongtyBKAII đã đăng chủ đề mới.
    IMC-101-S-SC Industrial 10/100BaseT(X) to 100BaseFX Media Converter, single-mode, SC fiber connector, 40km, 0 to 60°C của hãng...
  • C
    CongtyBKAII đã đăng chủ đề mới.
    Nport 5150 Bộ chuyển đổi tín hiệu 01 cổng RS-232/485/422 sang Ethernet của hãng MOXA-Taiwan hiện đang được BKAII phân phối rộng rãi tại...
  • C
    CongtyBKAII đã đăng chủ đề mới.
    NP301 Bộ chuyển đổi tín hiệu RS232/485/422 sang Ethernet của hãng 3Onedata hiện đang được BKAII phân phối tại thị trường Việt Nam. Các...
  • C
    CongtyBKAII đã đăng chủ đề mới.
    NPort 5232 Bộ chuyển đổi tín hiệu 2 cổng RS485/422 sang Ethernet, 0 to 55°C operating temperature của hãng Moxa-Taiwan được BKAII đang...
  • C
    CongtyBKAII đã đăng chủ đề mới.
    MODEL7221 Bộ chuyển đổi cung cấp chuyển đổi giữa giao diện E1 chuẩn ITU-T G.703 và giao diện V.35 tiêu chuẩn, có thể chuyển đổi kênh E1...
Bên trên